8XBET

8XBET

  • La Liga
  • 02:00 - 20/04
    Athletic Bilbao
    vs
    Granada CF
  • Bundesliga
  • 01:30 - 20/04
    Eintracht Frankfurt
    vs
    Augsburg
  • Serie A
  • 23:30 - 19/04
    Genoa
    vs
    Lazio
  • 01:45 - 20/04
    Cagliari
    vs
    Juventus
  • Ligue 1
  • 02:00 - 20/04
    Nice
    vs
    Lorient
  • Ngoại Hạng Nga
  • 22:59 - 19/04
    FC Krasnodar
    vs
    Fakel
  • A-League
  • 16:45 - 19/04
    Newcastle Jets
    vs
    Wellington Phoenix
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 02:15 - 20/04
    Rio Ave
    vs
    FC Arouca
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 19:00 - 19/04
    Zhejiang Greentown
    vs
    Tianjin Tigers
  • AFC U23 Asian Cup
  • 20:00 - 19/04
    China U23
    vs
    South Korea U23
  • 22:30 - 19/04
    United Arab Emirates U23
    vs
    Japan U23
  • 22:30 - 19/04
    Thailand U23
    vs
    Saudi Arabia U23
  • 01:00 - 20/04
    TajikistanU23
    vs
    Iraq U23
  • VĐQG Ả-rập Xê-út
  • 22:00 - 19/04
    Al-Riyadh
    vs
    Al-Tai
  • 22:00 - 19/04
    Al-Nassr
    vs
    Al-Feiha
  • La Liga 2
  • 01:30 - 20/04
    Tenerife
    vs
    Leganes
  • Bundesliga 2
  • 23:30 - 19/04
    Nurnberg
    vs
    SC Paderborn 07
  • 23:30 - 19/04
    SV Elversberg
    vs
    Schalke 04
  • VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
  • 00:00 - 20/04
    Besiktas JK
    vs
    Ankaragucu
  • Ngoại Hạng Đan Mạch
  • 00:00 - 20/04
    Randers FC
    vs
    Odense BK
  • VĐQG Thái Lan
  • 19:00 - 19/04
    Port FC
    vs
    Chiangrai United
  • Ngoại Hạng Ai Cập
  • 21:00 - 19/04
    Baladiyet El Mahallah
    vs
    El Mokawloon El Arab
  • VĐQG Colombia
  • 08:20 - 19/04
    America de Cali
    vs
    Deportivo Pasto
  • VĐQG Costa Rica
  • 09:00 - 19/04
    Herediano
    vs
    Cartagines Deportiva SA
  • Hạng Nhất Nicaragua
  • 09:00 - 19/04
    Managua FC
    vs
    UNAN Managua
  • OFC Championship U16 Cup
  • 09:00 - 19/04
    Tonga U16
    vs
    Papua New Guinea U16
  • Ngoại Hạng Canada
  • 09:00 - 19/04
    Vancouver FC
    vs
    HFX Wanderers FC
  • Liga MX Femenil
  • 10:00 - 19/04
    Monterrey (W)
    vs
    Toluca (W)
  • 06:00 - 20/04
    Queretaro (W)
    vs
    Leon (W)
  • VIC Women’s Premier League
  • 11:00 - 19/04
    Brunswick Juventus (W)
    vs
    Preston Lions (W)
  • 11:00 - 19/04
    Emerging Athlete Program (W)
    vs
    Alamein (W)
  • 11:00 - 19/04
    Calder United SC (W)
    vs
    Bentleigh Greens (W)
  • 11:00 - 19/04
    South Melbourne (W)
    vs
    Essendon Royals (W)
  • 11:00 - 19/04
    Boroondara Eagles (W)
    vs
    Heidelberg United (W)
  • 16:30 - 19/04
    Box Hill (W)
    vs
    FC Bulleen Lions (W)
  • Bangladesh Championship League
  • 11:30 - 19/04
    Dhaka Wanderers
    vs
    Wari Club
  • India R League A Division
  • 12:00 - 19/04
    Sunrise FC Rajasthan
    vs
    Jaipur Elite
  • K3 LEAGUE
  • 13:00 - 19/04
    Daejeon Korail
    vs
    Paju Citizen FC
  • Chinese FA Cup
  • 13:00 - 19/04
    Hangzhou Qiantang
    vs
    Haimen Codion
  • AFC Futsal Championship
  • 14:00 - 19/04
    China Futsal
    vs
    Viet Nam Futsal
  • 16:00 - 19/04
    Australia Futsal
    vs
    Saudi Arabia Futsal
  • 18:00 - 19/04
    Thailand Futsal
    vs
    Myanmar Futsal
  • 21:00 - 19/04
    Iraq Futsal
    vs
    Uzbekistan Futsal
  • Northern New Zealand League
  • 14:00 - 19/04
    Birkenhead United
    vs
    East Coast Bays
  • Australia NPL Victoria U23 A
  • 14:00 - 19/04
    Werribee City U23
    vs
    Northcote City U23
  • 14:00 - 19/04
    Brunswick City U23
    vs
    Western United FC U23
  • 14:00 - 19/04
    North Geelong Warriors U23
    vs
    Eastern Lions U23
  • 14:00 - 19/04
    Langwarrin U23
    vs
    Melbourne Victory U23
  • 14:00 - 19/04
    Caroline Springs George Cross U23
    vs
    Bentleigh Greens U23
  • 14:00 - 19/04
    Melbourne City U23
    vs
    Preston Lions U23
  • 14:00 - 19/04
    Bulleen Lions U23
    vs
    Kingston City U23
  • Russia Youth Championship
  • 15:00 - 19/04
    FK Rostov Youth
    vs
    Fakel Youth
  • 17:00 - 19/04
    FK Nizhny Novgorod Youth
    vs
    FK Ural Youth
  • 17:00 - 19/04
    FK Krasnodar Youth
    vs
    Rubin Kazan (R)
  • 17:00 - 19/04
    Strogino Youth
    vs
    UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
  • 19:00 - 19/04
    Lokomotiv Moscow Youth
    vs
    PFC Sochi Youth
  • 19:00 - 19/04
    FK Orenburg Youth
    vs
    FC Terek Groznyi Youth
  • 19:00 - 19/04
    CSKA Moscow (R)
    vs
    Dinamo Moscow Youth
  • 21:00 - 19/04
    Konopliev Youth
    vs
    Krylya Sovetov Samara Youth
  • 21:00 - 19/04
    Chertanovo Moscow Youth
    vs
    Zenit St.Petersburg Youth
  • 22:59 - 19/04
    Baltika Kaliningrad Youth
    vs
    Spartak Moscow Youth
  • Ukraine U21 Liga
  • 15:00 - 19/04
    Chernomorets Odessa U21
    vs
    Kryvbas U21
  • 16:00 - 19/04
    FC Vorskla U21
    vs
    Kolos Kovalivka U21
  • Northern NSW U20 League
  • 15:00 - 19/04
    Blacktown Spartans U20
    vs
    Rydalmere Lions FCU20
  • 15:00 - 19/04
    Nepean FC U20
    vs
    Northern Tigers U20
  • Australia Northern NSW League
  • 15:15 - 19/04
    New Lambton FC Reserves
    vs
    Weston Workers Reserves
  • Australia NPL Victoria U23
  • 15:15 - 19/04
    Oakleigh Cannons U23
    vs
    St Albans Saints U23
  • Australia NPL Queensland U23
  • 15:30 - 19/04
    Gold Coast Knights U23
    vs
    Brisbane City U23
  • 15:30 - 19/04
    Caboolture FC U23
    vs
    Capalaba Bulldogs U23
  • Australia NSW NPL Women
  • 15:45 - 19/04
    Flinders United (W)
    vs
    Adelaide University (W)
  • 17:45 - 19/04
    West Adelaide (W)
    vs
    Adelaide Comets (W)
  • 17:45 - 19/04
    Salisbury Inter (W)
    vs
    Sturt Lions (W)
  • Australia SA Premier League Women Reserves
  • 15:45 - 19/04
    Salisbury Inter Reserves (W)
    vs
    Sturt Lions Reserves (W)
  • 15:45 - 19/04
    West Adelaide Reserve (W)
    vs
    Adelaide Comets Reserve (W)
  • 17:45 - 19/04
    Flinders United Reserves (W)
    vs
    Adelaide University Reserve (W)
  • Australia NSW Super League
  • 16:00 - 19/04
    Hake Ya Dong in Sydney City
    vs
    Bankstown City Lions
  • 16:00 - 19/04
    Mt Druitt Town Rangers FC
    vs
    Inter Lions
  • 16:00 - 19/04
    Bonnyrigg White Eagles
    vs
    Dulwich Hill SC
  • 16:00 - 19/04
    SD Raiders FC
    vs
    Bulls Academy
  • 16:00 - 19/04
    Canterbury Bankstown FC
    vs
    University NSW
  • 16:00 - 19/04
    Dunbar Rovers FC
    vs
    Macarthur Rams
  • 17:00 - 19/04
    Blacktown Spartans
    vs
    Rydalmere Lions FC
  • 17:00 - 19/04
    Nepean Football Club
    vs
    Northern Tigers
  • Ukraine Division 2
  • 16:00 - 19/04
    Prykarpattya Ivano Frankivsk
    vs
    SC Poltava
  • 17:00 - 19/04
    FC Karpaty Lviv
    vs
    FC Inhulets Petrove
  • Algeria U20 Youth League
  • 16:00 - 19/04
    NRB Teleghma U21
    vs
    JS Bordj Menaiel U21
  • 16:00 - 19/04
    MSP Batna U21
    vs
    Olympique Akbou U21
  • SVK U19 A
  • 16:00 - 19/04
    MSK Zilina U19
    vs
    FK Zeleziarne Podbrezova U19
  • Hạng Nhất Kazakhstan
  • 16:00 - 19/04
    Ulytau Zhezkazgan
    vs
    FC Jetisay
  • 16:00 - 19/04
    Akzhayik Oral
    vs
    FK Kaspyi Aktau
  • 18:00 - 19/04
    Kairat Almaty II
    vs
    SD Family
  • 18:00 - 19/04
    Yassy Turkistan
    vs
    FK Taraz
  • POL WD1
  • 16:00 - 19/04
    GKS Gornik Leczna (W)
    vs
    UKS Lodz (W)
  • Australia Darwin Premier
  • 16:00 - 19/04
    Darwin Olympics
    vs
    Garuda FC
  • 18:00 - 19/04
    Hellenic AC
    vs
    Casuarina FC
  • Hạng Nhì Việt Nam
  • 16:00 - 19/04
    Da Nang II
    vs
    PVF Vietnam
  • VIC Premier League
  • 16:30 - 19/04
    Heidelberg United
    vs
    Moreland City
  • 16:45 - 19/04
    Dandenong City SC
    vs
    South Melbourne
  • 17:30 - 19/04
    Oakleigh Cannons
    vs
    St Albans Saints
  • Australia Capital Premier League
  • 16:30 - 19/04
    Gungahlin United(W)
    vs
    West Canberra Wanderers FC (W)
  • Ngoại Hạng Bangladesh
  • 16:45 - 19/04
    Abahani Limited
    vs
    Sheikh Jamal
  • 16:45 - 19/04
    Bangladesh Police Club
    vs
    Sheikh Russel KC
  • FFSA Premier League
  • 17:00 - 19/04
    Croydon Kings
    vs
    Adelaide Olympic
  • 17:00 - 19/04
    Modbury Jets
    vs
    Adelaide City FC
  • 17:00 - 19/04
    Para Hills Knlghts SC
    vs
    Metrostars SC
  • Uzbekistan Cup
  • 17:00 - 19/04
    Pakhtakor
    vs
    Kuruvchi Kokand Qoqon
  • 17:00 - 19/04
    Sogdiana Jizak
    vs
    Jizak
  • 17:00 - 19/04
    FK Do stlik Tashkent
    vs
    Metallurg Bekobod
  • 17:00 - 19/04
    Sirdaryo FA
    vs
    Neftchi Fargona
  • TAS Premier League
  • 17:15 - 19/04
    Glenorchy Knights FC
    vs
    Kingborough Lions
  • 17:15 - 19/04
    Riverside Olympic
    vs
    LAN Thurston
  • Australia Northern NSW League
  • 17:15 - 19/04
    New Lambton FC
    vs
    Weston Workers FC
  • Victorian State League Division 1
  • 17:30 - 19/04
    Werribee City
    vs
    Northcote City
  • 17:30 - 19/04
    Brunswick City
    vs
    Western United FC NPL
  • QLD Premier League
  • 17:30 - 19/04
    Gold Coast Knights
    vs
    Brisbane City
  • Australia Victoria State League 1
  • 17:30 - 19/04
    Collingwood
    vs
    Banyule City
  • Australia Victoria State League
  • 17:30 - 19/04
    Essendon Royals
    vs
    North Sunshine Eagles
  • 17:30 - 19/04
    Brunswick Juventus
    vs
    Pascoe Vale SC
  • India Mumbai Elite League
  • 17:30 - 19/04
    Millat FC
    vs
    Reliance FYC
  • Australia Queensland Leagues
  • 17:30 - 19/04
    Capalaba Bulldogs
    vs
    Caboolture FC
  • WAUS WD1
  • 17:30 - 19/04
    Balcatta (W)
    vs
    NTC Football West (W)
  • Australia Queensland Premier 2
  • 17:30 - 19/04
    Grange Thistle SC
    vs
    North Lakes United
  • Israel B League
  • 17:40 - 19/04
    Hapoel Ironi Baka El Garbiya
    vs
    Moadon Sport Tira
  • 17:40 - 19/04
    Hapoel Kaukab
    vs
    Hapoel Bnei Zalfa
  • 17:40 - 19/04
    Hapoel Migdal HaEmek
    vs
    Hapoel Bueine
  • 17:40 - 19/04
    Ironi Nesher
    vs
    Hapoel Kafr Kanna
  • 17:40 - 19/04
    Kiryat Yam SC
    vs
    Maccabi Ata Bialik
  • 17:40 - 19/04
    Maccabi Nujeidat Ahmed
    vs
    Maccabi Ahi Nazareth
  • 17:40 - 19/04
    Tseirey Taybe
    vs
    Tzeirey Um El Fahem
  • 17:40 - 19/04
    Tzeirey Kafr Kana
    vs
    Hapoel Raanana
  • 17:40 - 19/04
    Hapoel Marmorek lrony Rehovot
    vs
    MS Hapoel Lod
  • 17:40 - 19/04
    AS Ashdod
    vs
    Hapoel Bikat Hayarden
  • 17:40 - 19/04
    Hapoel Herzliya
    vs
    Shimshon Tel Aviv
  • 17:40 - 19/04
    Hapoel Kfar Shalem
    vs
    Ironi Modiin
  • 17:40 - 19/04
    Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
    vs
    Maccabi Yavne
  • 17:40 - 19/04
    Maccabi Shaarayim
    vs
    SC Maccabi Ashdod
  • 17:40 - 19/04
    Sport Club Dimona
    vs
    Agudat Sport Nordia Jerusalem
  • 17:40 - 19/04
    Shimshon Kafr Qasim
    vs
    Hapoel Holon Yaniv
  • Giao Hữu CLB
  • 18:45 - 19/04
    Balestier Khalsa FC
    vs
    Young Lions
  • Israel C League
  • 18:45 - 19/04
    AC Hamachtesh Givataim
    vs
    Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
  • Syrian League
  • 19:00 - 19/04
    Al Wathbah
    vs
    Hutteen FC
  • 20:00 - 19/04
    Jableh SC
    vs
    Al futowa
  • 20:00 - 19/04
    Teshrin SC
    vs
    Al-Karamah
  • Thai League 2
  • 19:00 - 19/04
    Customs Department FC
    vs
    Suphanburi FC
  • UEFA Youth League U19
  • 19:00 - 19/04
    Olympiakos Piraeus U19
    vs
    Nantes U19
  • 22:59 - 19/04
    FC Porto U19
    vs
    AC Milan U19
  • England U21 Professional League 2
  • 19:00 - 19/04
    Burnley U21
    vs
    Barnsley U21
  • 19:00 - 19/04
    Wigan U21
    vs
    Coventry U21
  • 19:00 - 19/04
    Bournemouth AFC U21
    vs
    Sheffield Utd U21
  • 20:00 - 19/04
    Peterborough U21
    vs
    Hull U21
  • 20:00 - 19/04
    Crewe U21
    vs
    Cardiff City U21
  • 01:00 - 20/04
    Colchester United U21
    vs
    Sheffield Wed U21
  • Ngoại Hạng Azerbaijan
  • 19:30 - 19/04
    Turan Tovuz
    vs
    Standard Sumgayit
  • French Feminines D1
  • 19:30 - 19/04
    Paris FC (W)
    vs
    RC Saint Etienne (W)
  • VĐQG Iran
  • 20:00 - 19/04
    Nassaji Mazandaran
    vs
    Tractor S.C.
  • 21:30 - 19/04
    Esteghlal Tehran
    vs
    Shams Azar Qazvin
  • 21:40 - 19/04
    Foolad Khozestan
    vs
    Mes Rafsanjan
  • Albania Super league
  • 20:00 - 19/04
    Erzeni
    vs
    KF Tirana
  • 20:00 - 19/04
    KS Perparimi Kukesi
    vs
    Skenderbeu Korca
  • Israel Leumit League
  • 20:00 - 19/04
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    vs
    Hapoel Natzrat Illit
  • 20:00 - 19/04
    Hapoel Kiryat Shmona
    vs
    Hapoel Umm Al Fahm
  • 20:00 - 19/04
    Hapoel Acre FC
    vs
    Sectzya Nes Ziona
  • 20:00 - 19/04
    Hapoel Ramat Gan
    vs
    Ihud Bnei Shefaram
  • 20:00 - 19/04
    Hapoel Rishon Lezion
    vs
    Hapoel Kfar Saba
  • 20:00 - 19/04
    Ironi Tiberias
    vs
    Ironi Nir Ramat HaSharon
  • 20:00 - 19/04
    Maccabi Kabilio Jaffa
    vs
    Maccabi Herzliya
  • 20:00 - 19/04
    Kafr Qasim
    vs
    Hapoel Afula
  • Moldova Division 2
  • 20:00 - 19/04
    Iskra Stal Ribnita
    vs
    Real Succes
  • 20:00 - 19/04
    FC Sheriff B
    vs
    Flacara Falesti
  • 20:00 - 19/04
    FCM Ungheni
    vs
    Speranta Nisporeni
  • Ethiopia Premier League
  • 20:00 - 19/04
    Hambericho Durame
    vs
    Hawassa City FC
  • 22:59 - 19/04
    Fasil Kenema
    vs
    Adama City
  • Tajikistan Vysshaya Liga
  • 20:00 - 19/04
    Khosilot Parkhar
    vs
    FK Eskhata
  • 20:00 - 19/04
    Pandjsher Rumi
    vs
    FC Istaravshan
  • Kosovo Division 1
  • 20:00 - 19/04
    KF Ramiz Sadiku
    vs
    KF Dinamo Ferizaj
  • Liga de Elite
  • 20:00 - 19/04
    Macau University
    vs
    Cheng Fung
  • Uganda Premier League
  • 20:00 - 19/04
    Airtel Kitara FC
    vs
    Vipers
  • Tunisian Cup
  • 20:30 - 19/04
    AS Slimane
    vs
    AS Gabes
  • 20:30 - 19/04
    AS Mhamdia
    vs
    C.A.Bizertin
  • 20:30 - 19/04
    Chebba
    vs
    Jerba Midoun
  • 20:30 - 19/04
    Alaouite
    vs
    CS Korba
  • 20:30 - 19/04
    AS Hamma
    vs
    E.Gawafel.S.Gafsa
  • 23:30 - 19/04
    Sifakesi
    vs
    AS Marsa
  • FNL 2
  • 20:30 - 19/04
    Amkar Perm
    vs
    Sokol Kazan
  • Oman Professional League
  • 20:45 - 19/04
    Al Shabab(OMA)
    vs
    Dhufar
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 21:00 - 19/04
    Smorgon FC
    vs
    FC Gomel
  • 23:30 - 19/04
    BATE Borisov
    vs
    Dnepr Mogilev
  • Indian Super League
  • 21:00 - 19/04
    Odisha FC
    vs
    Kerala Blasters FC
  • Algerian Ligue Professionnelle 2
  • 21:00 - 19/04
    MC El Eulma
    vs
    USM Annaba
  • 21:00 - 19/04
    USM EL HARRACH
    vs
    HB Chelghoum Laid
  • 21:00 - 19/04
    IB Khemis El Khechna
    vs
    AS Khroub
  • 21:00 - 19/04
    AS Ain Mlila
    vs
    ES Sour El Ghozlane
  • 21:00 - 19/04
    MO Constantine
    vs
    Oued Magrane
  • 21:00 - 19/04
    MSP Batna
    vs
    Olympique Akbou
  • 21:00 - 19/04
    IRB Ouargla
    vs
    CA Batna
  • 21:00 - 19/04
    NRB Teleghma
    vs
    JS Bordj Menaiel
  • Hungary Womens Division 1 League
  • 21:00 - 19/04
    Puskas Akademia (W)
    vs
    Ferencvarosi TC (W)
  • Romania - Liga 3 Seria
  • 21:00 - 19/04
    ACS Vedita Colonesti MS
    vs
    CSM Ramnicu Valcea
  • 21:00 - 19/04
    CNS Cetate Deva
    vs
    Ghiroda SI Giarmata VII
  • 21:00 - 19/04
    ACS Targu Mures 1898
    vs
    Metalurgistul Cugir
  • 21:00 - 19/04
    ACS Kids Tampa Brasov
    vs
    Muscelul Campulung 2022
  • 21:00 - 19/04
    ACS Viitorul Cluj
    vs
    Industria Galda
  • 21:00 - 19/04
    Odorheiu Secuiesc
    vs
    AS Viitorul Curita
  • Croatia U19 League
  • 21:00 - 19/04
    HNK Cibalia U19
    vs
    NK Rudes U19
  • Poland Mloda Ekstraklasa
  • 21:00 - 19/04
    Legia Warszawa (Youth)
    vs
    Lech Poznan (Youth)
  • VĐQG Romania
  • 21:30 - 19/04
    Hermannstadt
    vs
    FC Botosani
  • 00:30 - 20/04
    Farul Constanta
    vs
    CFR Cluj
  • VĐQG Bulgaria
  • 21:30 - 19/04
    Botev Vratsa
    vs
    Etar
  • 00:00 - 20/04
    FK Levski Krumovgrad
    vs
    Slavia Sofia
  • Bosnia erzegovina 1st League
  • 21:30 - 19/04
    FK Kozara Gradiska
    vs
    FK Modrica
  • Libyan Premier League
  • 21:30 - 19/04
    Abu Salim
    vs
    Al ittihad(LBY)
  • 21:30 - 19/04
    Asswehly SC
    vs
    Al Mlaba Libe
  • VĐQG Phần Lan
  • 22:00 - 19/04
    Inter Turku
    vs
    KuPs
  • 22:00 - 19/04
    SJK Seinajoen
    vs
    Ilves Tampere
  • Hạng Nhất Séc
  • 22:00 - 19/04
    TJ Start Brno
    vs
    Banik Ostrava B
  • 22:00 - 19/04
    Zlinsko
    vs
    Blansko
  • 22:59 - 19/04
    Hlucin
    vs
    Trinec
  • 22:59 - 19/04
    Hranice KUNZ
    vs
    SC Znojmo
  • 22:59 - 19/04
    FC Pisek
    vs
    Ceske Budejovice B
  • Algerian Ligue Professionnelle 1
  • 22:00 - 19/04
    ES Setif
    vs
    JS Saoura
  • 22:00 - 19/04
    USM Khenchela
    vs
    CS Constantine
  • 22:00 - 19/04
    MC Magra
    vs
    MC Alger
  • 22:00 - 19/04
    Union Sportive Souf
    vs
    ASO Chlef
  • 22:00 - 19/04
    ES Ben Aknoun
    vs
    JS kabylie
  • 00:00 - 20/04
    CR Belouizdad
    vs
    Biskra
  • Ngoại Hạng Armenia
  • 22:00 - 19/04
    FC Noah
    vs
    BKMA
  • Slovenia 2.Liga
  • 22:00 - 19/04
    ND Beltinci
    vs
    Krka
  • 22:00 - 19/04
    Tolmin
    vs
    Dravinja
  • 00:00 - 20/04
    Triglav Gorenjska
    vs
    NK Rudar Velenje
  • Nigerian Premier League
  • 22:00 - 19/04
    Heartland FC
    vs
    Shooting Stars SC
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 22:00 - 19/04
    Arbil
    vs
    Al Talaba
  • 22:00 - 19/04
    AI Kahrabaa
    vs
    Zakho
  • 22:00 - 19/04
    AL Minaa
    vs
    Newroz SC(IRQ)
  • 22:00 - 19/04
    Al Quwa Al Jawiya
    vs
    Karbalaa
  • Slovenia U19
  • 22:00 - 19/04
    NK Nafta 1903 U19
    vs
    NK Tabor Sezana U19
  • Estonia Womens Meistri Liiga
  • 22:00 - 19/04
    Viimsi JK (W)
    vs
    Tammeka Tartu (W)
  • 00:00 - 20/04
    FC Lootos Polva (W)
    vs
    FC Flora Tallinn (W)
  • Finland Kolmonen
  • 22:00 - 19/04
    NuPS
    vs
    LJS
  • 22:30 - 19/04
    RiPS
    vs
    SAPA
  • 22:59 - 19/04
    Ponnistajat
    vs
    PKKU II
  • Poland III Liga
  • 22:00 - 19/04
    Karpaty Krosno
    vs
    Garbarnia Krakow
  • Croatia 2.HNL
  • 22:00 - 19/04
    Radnik Sesvete
    vs
    NK Jarun
  • 22:00 - 19/04
    NK Zrinski Jurjevac
    vs
    Bijelo Brdo
  • Columbia U19 League
  • 22:00 - 19/04
    Leones U19
    vs
    CD Ciclos U19
  • 03:00 - 20/04
    Aguilas Doradas U19
    vs
    Envigado U19
  • Namibia Premier League
  • 22:00 - 19/04
    UNAM FC
    vs
    Eeshoke Chula Chula
  • 22:30 - 19/04
    Mighty Gunners
    vs
    Life Fighters
  • 00:00 - 20/04
    Young Africans Sports Club
    vs
    African Stars Windhoek
  • Mexico Youth U23
  • 22:00 - 19/04
    Atletico San Luis U23
    vs
    Toluca U23
  • 22:59 - 19/04
    Mazatlan FC U23
    vs
    Juarez FC U23
  • 05:45 - 20/04
    Tijuana U23
    vs
    Puebla U23
  • Hạng 2 Phần Lan
  • 22:30 - 19/04
    KaPa
    vs
    SalPa
  • VĐQG Slovakia
  • 22:30 - 19/04
    Trencin
    vs
    FK Kosice
  • Qatar League
  • 22:30 - 19/04
    Al Shamal
    vs
    Al-Sadd
  • 22:30 - 19/04
    Umm Salal
    vs
    Al Duhail
  • 22:30 - 19/04
    Al-Arabi SC
    vs
    Al Markhiya
  • 22:30 - 19/04
    Al-Wakra
    vs
    Al-Garrafa
  • 22:30 - 19/04
    Al Rayyan
    vs
    Al-Ahli Doha
  • 22:30 - 19/04
    Muaidar SC
    vs
    Qatar SC
  • Czech Group D League
  • 22:30 - 19/04
    SK Slany
    vs
    SK Kladno
  • Finland Women Premier League
  • 22:30 - 19/04
    PK-35 RY (W)
    vs
    PK-35 Vantaa (W)
  • Peru Campeonato Nacional Women
  • 22:30 - 19/04
    Carlos Mannucci W
    vs
    Cesar Vallejo W
  • 03:00 - 20/04
    Defensores Del Ilucan (W)
    vs
    Ayacucho W
  • Austria Landesliga
  • 22:45 - 19/04
    UFV Thalgau
    vs
    SK Adnet
  • 22:59 - 19/04
    SV Gerasdorf Stammer
    vs
    SV Donau
  • 23:30 - 19/04
    SK Treibach
    vs
    KAC 1909
  • 23:30 - 19/04
    SAK Klagenfurt
    vs
    Atus Velden
  • 00:00 - 20/04
    Union Edelweiss
    vs
    WSPG Wels II
  • 00:00 - 20/04
    SK Furstenfeld
    vs
    SV Lebring
  • 00:00 - 20/04
    OTSU Hallein
    vs
    SV Seekirchen
  • 00:00 - 20/04
    SC Kalsdorf
    vs
    SV Frauental
  • 00:30 - 20/04
    FC Deutschkreutz
    vs
    SC Bad Sauerbrunn
  • 00:30 - 20/04
    SC Korneuburg
    vs
    St.Polten Amateure
  • 00:30 - 20/04
    Kottingbrunn
    vs
    HarreitherWaldhofen
  • Norway 2.Liga
  • 22:59 - 19/04
    Skeid Oslo
    vs
    Kjelsas
  • Women Norwegian Toppserien
  • 22:59 - 19/04
    Lyn (W)
    vs
    LSK Kvinner (W)
  • VĐQG Ba Lan
  • 22:59 - 19/04
    Korona Kielce
    vs
    Radomiak Radom
  • 01:30 - 20/04
    Rakow Czestochowa
    vs
    Gornik Zabrze
  • Hạng Nhất Ba Lan
  • 22:59 - 19/04
    Polonia Warszawa
    vs
    Zaglebie Sosnowiec
  • 22:59 - 19/04
    Stal Rzeszow
    vs
    Podbeskidzie Bielsko-Biala
  • 01:30 - 20/04
    Znicz Pruszkow
    vs
    Wisla Krakow
  • Hạng 2 Slovakia
  • 22:59 - 19/04
    FK Pohronie
    vs
    Slovan Bratislava B
  • Cyprus 1 Division
  • 22:59 - 19/04
    Doxa Katokopias
    vs
    Nea Salamis
  • 22:59 - 19/04
    Othellos Athienou
    vs
    Ethnikos Achnas FC
  • VĐQG Georgia
  • 22:59 - 19/04
    FC Telavi
    vs
    FC Saburtalo Tbilisi
  • Latvia Division 2
  • 22:59 - 19/04
    Tukums-2000 II
    vs
    Olaine
  • Bahrain Division
  • 22:59 - 19/04
    Qalali
    vs
    Buri
  • 22:59 - 19/04
    Isa Town
    vs
    Al-Ittifaq
  • 22:59 - 19/04
    Al-Tadhmon
    vs
    Al-Ittihad(BHR)
  • Estonia Esi Liiga
  • 22:59 - 19/04
    Flora Tallinn II
    vs
    Viimsi MRJK
  • Rwanda National League
  • 22:59 - 19/04
    Gasogi Utd
    vs
    Sunrise FC
  • Denmark - 4.Liga
  • 22:59 - 19/04
    Tarnby FF
    vs
    Skjold
  • 22:59 - 19/04
    Gorslev IF
    vs
    Glostrup FK
  • 23:30 - 19/04
    Valle Brooklyn
    vs
    Næstved IF 2
  • 23:30 - 19/04
    Aarhus Fremad 2
    vs
    Viby IF
  • 00:00 - 20/04
    Vinder Vatanspor-VRI
    vs
    Fjordager IF
  • 00:00 - 20/04
    Nr. sundby
    vs
    Horsholm-Usserod IK
  • 00:00 - 20/04
    Slagelse BI
    vs
    Herlev IF
  • 00:30 - 20/04
    Vorup FB
    vs
    AC Horsens 2
  • Croatia 3.Division
  • 22:59 - 19/04
    Karlovac
    vs
    Jadran Porec
  • Czech Republic 5. Ligy
  • 22:59 - 19/04
    Luhacovice
    vs
    Brumov
  • Norway Division 4
  • 22:59 - 19/04
    SK Trygg Lade
    vs
    Mosjoen
  • Hạng Nhất Áo
  • 23:10 - 19/04
    SKU Amstetten
    vs
    Sturm Graz (Youth)
  • 23:10 - 19/04
    First Wien 1894
    vs
    Lafnitz
  • 23:10 - 19/04
    SV Horn
    vs
    SV Ried
  • 23:10 - 19/04
    Leoben
    vs
    FC Liefering
  • 23:10 - 19/04
    Trenkwalder Admira Wacker
    vs
    Kapfenberg
  • 01:30 - 20/04
    SC Bregenz
    vs
    Floridsdorfer AC
  • Hạng Nhất Belarus
  • 23:15 - 19/04
    Belarus U17
    vs
    Torpedo-2 Zhodino
  • Cúp Khu vực Đức
  • 23:30 - 19/04
    Wacker Burghausen
    vs
    SpVgg Bayreuth
  • 00:00 - 20/04
    Wurzburger Kickers
    vs
    Schweinfurt 05 FC
  • 00:00 - 20/04
    Viktoria Aschaffenburg
    vs
    FC Augsburg II
  • 00:00 - 20/04
    TSV Buchbach
    vs
    FC Memmingen
  • 00:00 - 20/04
    SV Meppen
    vs
    SC Spelle-Venhaus
  • 00:00 - 20/04
    Berliner FC Dynamo
    vs
    Rot-Weiss Erfurt
  • 00:00 - 20/04
    FC Lokomotive Leipzig
    vs
    Hansa Rostock II
  • 00:00 - 20/04
    FSV luckenwalde
    vs
    BFC Viktoria 1889
  • 00:30 - 20/04
    SV Rodinghausen
    vs
    SV Lippstadt
  • 00:30 - 20/04
    Schalke 04 (Youth)
    vs
    Rot-Weiss Oberhausen
  • 00:30 - 20/04
    TuS Blau-Weiss Lohne
    vs
    FC Teutonia 05
  • 00:30 - 20/04
    SSV Jeddeloh
    vs
    Bremer SV
  • VĐQG Uruguay
  • 23:30 - 19/04
    Racing Club Montevideo
    vs
    Cerro Montevideo
  • 01:30 - 20/04
    Liverpool URU
    vs
    Defensor Sporting Montevideo
  • Hạng 2 Thụy Điển
  • 23:30 - 19/04
    Nosaby IF
    vs
    IF Lodde
  • 23:30 - 19/04
    Lidkopings FK
    vs
    IK Gauthiod
  • 00:00 - 20/04
    Lindome GIF
    vs
    Landvetter IS
  • 00:00 - 20/04
    IFK Hassleholm
    vs
    Hogaborgs BK
  • 00:00 - 20/04
    IFK Skovde FK
    vs
    Grebbestads IF
  • 00:00 - 20/04
    Motala AIF FK
    vs
    BK Forward
  • 00:00 - 20/04
    Enkoping
    vs
    Skiljebo SK
  • 00:15 - 20/04
    Herrestads AIF
    vs
    IK Kongahalla
  • Mali Premiere Division
  • 23:30 - 19/04
    ATS de Koro
    vs
    Monrovia Black Star
  • Germany Oberliga NOFV
  • 23:30 - 19/04
    Union 60 Bremen
    vs
    BTS Neustadt
  • 00:15 - 20/04
    SC Concordia Hamburg
    vs
    TSV Sasel
  • 00:30 - 20/04
    FC Suderelbe
    vs
    Tus Dassendorf
  • 00:30 - 20/04
    SV Heimstetten
    vs
    Gundelfingen
  • 00:30 - 20/04
    SC Preussen Munster II
    vs
    TSG Sprockhovel
  • 00:30 - 20/04
    FC Oberneuland
    vs
    Blumenthaler SV
  • 00:30 - 20/04
    Adams Sam Beek
    vs
    SpVgg Erkenschwick
  • 00:30 - 20/04
    SV Morlautern
    vs
    TSG Pfeddersheim
  • 00:30 - 20/04
    SC Victoria Hamburg
    vs
    Altona 93
  • 01:00 - 20/04
    SC Union Nettetal
    vs
    DJK Teutonia St.Tonis
  • Gambia Division 2
  • 23:30 - 19/04
    Jam City
    vs
    Unique Global FC
  • 23:30 - 19/04
    Kanifing East FC
    vs
    Harts
  • German Frauen Bundesliga
  • 23:30 - 19/04
    RB Leipzig (W)
    vs
    Bayer Leverkusen (W)
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 00:00 - 20/04
    Feirense
    vs
    Leixoes
  • German 3.Liga
  • 00:00 - 20/04
    SV Sandhausen
    vs
    Arminia Bielefeld
  • French Championnat Amateur
  • 00:00 - 20/04
    Bastia Borgo
    vs
    Chambly FC
  • 00:00 - 20/04
    ES Wasquehal
    vs
    AS Furiani Agliani
  • 00:00 - 20/04
    Evian Thonon Gaillard
    vs
    Bourgoin Jallieu
  • 00:30 - 20/04
    Andrezieux
    vs
    Toulouse FC II
  • 00:30 - 20/04
    FC Bergerac
    vs
    Les Herbiers
  • Sweden Division 1
  • 00:00 - 20/04
    Ariana
    vs
    Angelholms FF
  • 00:00 - 20/04
    IFK Stocksund
    vs
    Vasalunds IF
  • Hạng Nhất Đan Mạch
  • 00:00 - 20/04
    AC Horsens
    vs
    Helsingor
  • 00:00 - 20/04
    B93 Copenhagen
    vs
    Naestved
  • 00:00 - 20/04
    Hillerod Fodbold
    vs
    Herfolge Boldklub Koge
  • Denmark - 2.Liga
  • 00:00 - 20/04
    Fremad Amager
    vs
    FA 2000
  • 00:00 - 20/04
    Roskilde
    vs
    AB Copenhagen
  • Poland Division 2
  • 00:00 - 20/04
    Skra Czestochowa
    vs
    Pogon Siedlce
  • 01:30 - 20/04
    Polonia Bytom
    vs
    KP Calisia Kalisz
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 00:00 - 20/04
    Altay Spor Kulubu
    vs
    Manisa BB Spor
  • Faroe Islands Formuladeildin
  • 00:00 - 20/04
    HB Torshavn
    vs
    EB Streymur
  • Sweden Damallsvenskan
  • 00:00 - 20/04
    IFK Norrkoping DFK (W)
    vs
    Djurgardens (W)
  • Swden Women Divi.1
  • 00:00 - 20/04
    Umea IK (W)
    vs
    Sunnana SK (W)
  • Mauritania Division 1
  • 00:00 - 20/04
    FC Inter Nouakchott
    vs
    ACS Ksar
  • Austrian 3.Liga
  • 00:00 - 20/04
    Allerheiligen
    vs
    SC Gleisdorf
  • 00:00 - 20/04
    Deutschlandsberger SC
    vs
    Wallern
  • 00:00 - 20/04
    Vocklamarkt
    vs
    TUS Bad Gleichenberg
  • 00:00 - 20/04
    WSC Hertha Wels
    vs
    SV Ried B
  • 00:00 - 20/04
    Neusiedl
    vs
    Traiskirchen
  • 00:30 - 20/04
    Rapid Vienna (Youth)
    vs
    SV Leobendorf
  • 00:30 - 20/04
    Kremser
    vs
    Andelsbuch
  • 00:30 - 20/04
    SV Oberwart
    vs
    Austria Wien (Youth)
  • 00:30 - 20/04
    Team Wiener Linien
    vs
    SR Donaufeld Wien
  • 00:30 - 20/04
    Wiener SC
    vs
    SC Mannsdorf
  • 01:00 - 20/04
    Favoritner AC
    vs
    Ardagger
  • VĐQG Áo
  • 00:30 - 20/04
    Sturm Graz
    vs
    Rapid Wien
  • France Ligue 3
  • 00:30 - 20/04
    Le Mans
    vs
    Villefranche
  • 00:30 - 20/04
    Red Star FC 93
    vs
    Dijon
  • 00:30 - 20/04
    Avranches
    vs
    Chateauroux
  • 00:30 - 20/04
    Epinal
    vs
    Versailles 78
  • 00:30 - 20/04
    GOAL FC
    vs
    Marignane Gignac
  • 00:30 - 20/04
    Martigues
    vs
    Cholet So
  • 00:30 - 20/04
    FC Rouen
    vs
    Nancy
  • 00:30 - 20/04
    Orleans US 45
    vs
    Nimes
  • Switzerland Challenge League
  • 00:30 - 20/04
    Schaffhausen
    vs
    Neuchatel Xamax
  • 00:30 - 20/04
    Bellinzona
    vs
    Baden
  • 01:15 - 20/04
    Aarau
    vs
    Thun
  • 01:15 - 20/04
    FC Sion
    vs
    Stade Nyonnais
  • South Africa First League
  • 00:30 - 20/04
    Maritzburg United
    vs
    Marumo Gallants FC
  • Belgian U21
  • 00:30 - 20/04
    AS Eupen U21
    vs
    KV Oostende U21
  • 01:00 - 20/04
    RWD Molenbeek U21
    vs
    FCV Dender EH U21
  • Hạng 2 Hà Lan
  • 01:00 - 20/04
    Den Bosch
    vs
    NAC Breda
  • 01:00 - 20/04
    Dordrecht
    vs
    FC Oss
  • 01:00 - 20/04
    Helmond Sport
    vs
    Jong Ajax (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    SC Telstar
    vs
    Emmen
  • 01:00 - 20/04
    Roda JC
    vs
    De Graafschap
  • Belgian Second Division
  • 01:00 - 20/04
    Oostende
    vs
    Standard Liege II
  • 01:00 - 20/04
    Zulte-Waregem
    vs
    Lierse
  • 01:00 - 20/04
    Beerschot Wilrijk
    vs
    Patro Eisden
  • 01:00 - 20/04
    Francs Borains
    vs
    FCV Dender EH
  • 01:00 - 20/04
    KVSK Lommel
    vs
    Red Star Waasland
  • 01:00 - 20/04
    RFC de Liege
    vs
    Genk II
  • 01:00 - 20/04
    Seraing United
    vs
    KMSK Deinze
  • FNL Nga
  • 01:00 - 20/04
    Rodina Moskva
    vs
    Khimki
  • VĐQG Peru
  • 01:00 - 20/04
    Alianza Atletico Sullana
    vs
    AD Tarma
  • 01:00 - 20/04
    Univ.Cesar Vallejo
    vs
    Sporting Cristal
  • 01:00 - 20/04
    UTC Cajamarca
    vs
    Atletico Grau
  • 03:00 - 20/04
    Deportivo Union Comercio
    vs
    Universitario De Deportes
  • England FA Women Super League
  • 01:00 - 20/04
    Brighton H.A. (W)
    vs
    Everton FC (W)
  • Belgium Women\\\'s Premier League
  • 01:00 - 20/04
    Charleroi (W)
    vs
    Zulte Waregem VV (W)
  • 01:30 - 20/04
    KAA Gent Ladies (W)
    vs
    Anderlecht (W)
  • 01:30 - 20/04
    White Star Bruxelles (W)
    vs
    KV Mechelen (W)
  • England U21 Premier League
  • 01:00 - 20/04
    Nottingham Forest U21
    vs
    Aston Villa U21
  • 01:00 - 20/04
    Newcastle U21
    vs
    Leeds United U21
  • The women league of Argentina
  • 01:00 - 20/04
    San Lorenzo (W)
    vs
    UAI Urquiza (W)
  • Giải Trẻ Argentina
  • 01:00 - 20/04
    CA Independiente Reserves
    vs
    Defensa y Justicia Reserves
  • Brazil Campeonato Paulista Youth
  • 01:00 - 20/04
    Olimpia SP U20
    vs
    Tanabi SP (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    Sertaozinho -SP (Youth)
    vs
    Comercial SP Youth
  • 01:00 - 20/04
    Paulinia SP (Youth)
    vs
    Guarani SP (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    Pinda Ferrov SP Youth
    vs
    Uniao Mogi Youth
  • 01:00 - 20/04
    Porto Ferreira SP Youth
    vs
    Brasilis FC U20
  • 01:00 - 20/04
    Cosmopolitano SP Youth
    vs
    Rio Branco EC/SP Youth
  • 01:00 - 20/04
    Uniao Sao Joao (Youth)
    vs
    Independente SP Youth
  • 01:00 - 20/04
    Presidente Prudente SP Youth
    vs
    Tupa SP Youth
  • 01:00 - 20/04
    Mauaense SP Youth
    vs
    Portuguesa Santista SP Youth
  • 01:00 - 20/04
    CA Metropolitano U20
    vs
    SKA Brasil Youth
  • 01:00 - 20/04
    Elosport SP Youth
    vs
    Sao Bento SP (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    SC Aguai SP Youth
    vs
    Itapirense Youth
  • 01:00 - 20/04
    CA Taquaritinga SP U20
    vs
    Sao Carlos (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    Ferroviaria SP (Youth)
    vs
    XV de Jau (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    Fernando Boris U20
    vs
    Jose Bonifacio SP Youth
  • 01:00 - 20/04
    Marilia (Youth)
    vs
    Vocem SP Youth
  • 01:00 - 20/04
    Desportivo Brasil Youth
    vs
    Comercial Tiete SP Youth
  • 01:00 - 20/04
    Guarulhos SP Youth
    vs
    Flamengo-SP (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    Ponte Preta U20
    vs
    CA Guacuano U20
  • 01:00 - 20/04
    CA Bandeirante Youth
    vs
    Inter Bebedouro SP Youth
  • 01:00 - 20/04
    Santo Andre (Youth)
    vs
    Jabaquara SP U20
  • 01:00 - 20/04
    Taubate (Youth)
    vs
    Uniao Suzano Youth
  • 01:00 - 20/04
    Joseense SP Youth
    vs
    Sao Jose AP (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    Mirassol FC Youth
    vs
    Rio Preto (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    Nacional AC SP (Youth)
    vs
    Portuguesa (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    Velo Clube Youth
    vs
    Rio Claro (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    Inter de Limeira (Youth)
    vs
    XV de Piracicaba (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    Sfera Youth
    vs
    Ituano (Youth)
  • 01:00 - 20/04
    EC Sao Bernardo U20
    vs
    Agua Santa SP Youth
  • 01:00 - 20/04
    Gremio Osasco Youth
    vs
    Vital Ibiuna SP Youth
  • Italian Serie B
  • 01:30 - 20/04
    Palermo
    vs
    Parma
  • 01:30 - 20/04
    A.C. Reggiana 1919
    vs
    Cosenza Calcio 1914
  • Ireland Leinster Senior League
  • 01:30 - 20/04
    Home Farm FC
    vs
    Malahide United
  • Wales FAW Championship
  • 01:30 - 20/04
    Gresford
    vs
    Prestatyn Town FC
  • 01:30 - 20/04
    Guilsfield
    vs
    Airbus UK Broughton
  • 01:30 - 20/04
    Porthmadog
    vs
    Holywell
  • 01:30 - 20/04
    Buckley Town
    vs
    Chirk AAA
  • 01:30 - 20/04
    Denbigh Town
    vs
    Flint Town
  • Brazil national youth (U20)
  • 01:30 - 20/04
    Itaberai U20
    vs
    Royal U20
  • 01:30 - 20/04
    Guapo M19 EC U20
    vs
    Aparecidense U20
  • 01:30 - 20/04
    Aparecida EC U20
    vs
    Cerrado U20
  • 01:30 - 20/04
    Trindade AC Youth
    vs
    Guanabara City U20
  • Scottish Championship
  • 01:45 - 20/04
    Inverness
    vs
    Raith Rovers
  • Ngoại Hạng Ireland
  • 01:45 - 20/04
    Derry City
    vs
    Shamrock Rovers
  • 01:45 - 20/04
    St. Patricks Athletic
    vs
    Waterford United
  • 01:45 - 20/04
    Bohemians
    vs
    Drogheda United
  • 01:45 - 20/04
    Galway United
    vs
    Shelbourne
  • 01:45 - 20/04
    Sligo Rovers
    vs
    Dundalk
  • Ireland First Division
  • 01:45 - 20/04
    Kerry FC
    vs
    Athlone Town
  • 01:45 - 20/04
    Wexford (Youth)
    vs
    UC Dublin
  • 01:45 - 20/04
    Bray Wanderers
    vs
    Treaty United
  • 01:45 - 20/04
    Cobh Ramblers
    vs
    Finn Harps
  • The lowlands of Scotland League
  • 01:45 - 20/04
    Celtic B
    vs
    Hearts (R)
  • Northern Ireland Reserve League
  • 01:45 - 20/04
    Glentoran Reserves
    vs
    Coleraine Reserves
  • 02:00 - 20/04
    Crusaders Reserves
    vs
    Loughgall Reserves
  • England League 1
  • 02:00 - 20/04
    Oxford United
    vs
    Stevenage Borough
  • VĐQG Marốc
  • 02:00 - 20/04
    CAYB Club Athletic Youssoufia
    vs
    Olympique de Safi
  • VĐQG Ecuador
  • 02:00 - 20/04
    Delfin SC
    vs
    Macara
  • 04:30 - 20/04
    Orense SC
    vs
    Liga Dep. Universitaria Quito
  • Iceland League Cup C
  • 02:00 - 20/04
    KA Asvellir
    vs
    Arborg
  • 02:00 - 20/04
    Ymir
    vs
    KRIA
  • VĐQG Iceland
  • 02:15 - 20/04
    Stjarnan Gardabaer
    vs
    Valur Reykjavik
  • SENIOR WOMENS NFC
  • 04:00 - 20/04
    Argentina (W) U20
    vs
    Paraguay (W) U20
  • 06:30 - 20/04
    Ecuador (W) U20
    vs
    Uruguay (W) U20
  • Colombia Copa Premier
  • 04:00 - 20/04
    Tigres Zipaquira
    vs
    Cucuta
  • 04:00 - 20/04
    Inter Palmira
    vs
    Union Magdalena
  • 06:05 - 20/04
    Llaneros FC
    vs
    Orsomarso
  • Paraguayan Division 2
  • 04:15 - 20/04
    Rubio nu
    vs
    Deportivo Recoleta
  • 06:30 - 20/04
    3 De Febrero
    vs
    Martin Ledesma
  • Hạng Nhì Brazil
  • 05:00 - 20/04
    Botafogo SP
    vs
    America MG
  • 05:00 - 20/04
    Gremio Novorizontin
    vs
    CRB AL
  • Hạng Nhất Paraguay
  • 05:00 - 20/04
    Sol de America
    vs
    Sportivo Luqueno
  • Uruguay Segunda
  • 05:00 - 20/04
    Plaza Colonia
    vs
    Rentistas
  • Dominican Republic Liga
  • 05:00 - 20/04
    East Central FC
    vs
    Portsmouth Bombers
  • Panama Liga Prom
  • 05:00 - 20/04
    Plaza Amador Reserves
    vs
    San Martin FC
  • Hạng 2 Mexico
  • 05:00 - 20/04
    Chilangos FC
    vs
    CD Mexiquense
  • Chile Primera D
  • 06:00 - 20/04
    Fernandez Vial
    vs
    Real Juventud San Joaquin
  • Brazil womens League
  • 06:00 - 20/04
    Palmeiras SP (W)
    vs
    America Mineiro (W)
  • USA MLS Next Pro
  • 06:00 - 20/04
    Chicago flame B
    vs
    Carolina Core
  • 06:00 - 20/04
    Toronto FC II
    vs
    New England Revolution B
  • 06:30 - 20/04
    Crown Legacy FC
    vs
    Orlando City B
  • Argentine Division 2
  • 06:10 - 20/04
    San Martin Tucuman
    vs
    Guillermo Brown

Xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến chưa bao giờ đơn giản đến vậy Khi bạn chỉ cần truy cập vào trang web Ca Khia TV là có thể xem lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Giúp bạn biết được lịch của bât kỳ giải đấu nào, từ lịch bóng đá Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Serie A, La Liga,… 

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá

Hiện tại là thời đại của công nghệ số, cho nên tất cả mọi thông tin đều được cập nhật lên mạng internet đầy đủ, trong đó có cả bóng đá. Khi có rất nhiều website bóng đá trực tuyến được ra đời, giúp bạn biết được những thông tin mà mình cần nhanh nhất. 

Cà Khịa TV được đánh giá là một trong những website bóng đá online hàng đầu Việt Nam. Khi chúng tôi cập nhật toàn bộ các thông tin về bóng đá quan trọng nhất, trong đó có cả lịch bóng đá hôm nay. Giúp bạn có thể tìm và xem lịch của bất kỳ giải đấu nào trên thế giới và trong nước.

cap-nhat-lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Trang web Cà Khịa Live cũng không bao giờ thu phí người dùng, nên bạn có thể xem lịch thi đấu trực tuyến hoàn toàn miễn phí. Thông tin mà bạn nhận được khi xem lịch bóng đá tại đây cũng khá đầy đủ và chuẩn xác. Giúp bạn tìm được những thông tin mà mình cần cực kỳ nhanh.

Tại Cakhia Live, ngoài biết được lịch bóng đá trực tuyến, bạn còn biết thêm các thông tin khác như tin tức, kết quả, tỷ lệ kèo, bảng xếp hạng,…. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết bất kỳ thông tin bóng đá nào, đây là website mà bạn nhất định phải truy cập.

Lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Hiện tại chúng tôi không chỉ cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1, Bundesliga, World Cup,… Mà tại CaKhia Live, bạn còn biết được lịch bóng đá được phát sóng trên TV. Khi bạn sẽ biết được lịch trực tiếp trên những kênh bóng đá lớn nhất Việt Nam như VTV, VTV3, VTV6, K+, FPT Play, SCTV,….Giúp bạn biết các trận đấu sẽ được phát sóng trên những kênh này để thu xếp thời gian xem hợp lý.

Khi xem lịch thi đấu hôm nay trên những kênh thể thao lớn tại CaKhia TV, bạn sẽ nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng như thời gian phát sóng, bình luận viên cho trận đấu, sân thi đấu, đội hình ra sân,… một cách chi tiết.

Lịch bóng đá hôm nay được tường thuật trên Cà Khịa TV

Cà Khịa TV cũng được biết đến như là website phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Cho nên khi truy cập vào đây, bạn có thể dễ dàng tìm và xem trực tiếp những trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất mỗi ngày.

Đương nhiên trước đó, chúng tôi cũng sẽ cập nhật lịch tường thuật trực tiếp mỗi ngày khá là đầy đủ. Giúp bạn biết được hôm nay Cakhia Live phát sóng các trận đấu bóng đá nào, thời gian thi đấu ra sao và các thông tin khác. Để bạn sắp xếp thời gian và xem trực tiếp trận đấu bóng đá mình thích tại đây chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh 

Ngoại Hạng Anh là giải bóng đá hấp dẫn nhất hành tinh hiện nay. Cho nên tại Việt Nam, số lượng người theo dõi giải đấu này cũng khá lớn. Biết được điều này, chúng tôi cũng cập nhật lịch thi đấu bóng đá Anh khá là đầy đủ và chính xác.

Chỉ cần vào đây, bạn sẽ dễ dàng biết được lịch bóng đá Anh ở cả 38 vòng đấu. Mỗi vòng sẽ có 10 trận đấu bóng đá thì Cà Khịa TV đều cập nhật lịch cho tất cả. Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh cũng cực kỳ sớm, cụ thể là trước khi các trận đấu diễn ra ngày.

Lịch thi đấu C1 

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Cúp C1 cũng là một giải bóng đá khá được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế, chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá C1 đầy đủ và chuẩn xác nhất. Giúp bạn biết lịch từ ở vòng bảng cho đến trận chung kết giải bóng đá này.

Khi xem lịch C1 tại đây, bạn cũng sẽ biết được thông tin cực kỳ đầy đủ và chính xác. Thêm vào đó, thời gian mà chúng tôi đưa ra lịch cũng khá là sớm.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá đầy đủ các giải đấu

Không chỉ có 2 giải đấu kể trên, tại CaKhia Live bạn còn được biết lịch bóng đá hôm nay ở rất nhiều các giải đấu hàng đầu thế giới khác. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu World Cup
  • Lịch thi đấu Euro
  • Lịch thi đấu Copa America
  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu League 1
  • Lịch thi đấu V-League
  • Ngoài ra còn có lịch bóng đá  của rất nhiều giải đấu khác.

Khi vào Cakhia TV, bạn cũng dễ dàng tìm được lịch của đội bóng, câu lạc bộ mà mình yêu thích. Bởi tất cả các CLB bóng đá hàng đầu trên thế giới hiện nay, từ Real Madrid, Man United, Liverpool, Man City, Bayer Munich, Barcelona, Juventus,… cũng đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá đầy đủ.

Thêm nữa, thời gian mà chúng tôi cung cấp lịch cho các CLB bóng đá hàng đầu cũng khá là sớm. Thông tin thì cực kỳ đầy đủ và đa dạng cho bạn tham khảo.

Để bạn biết được hôm nay, ngày mai thế giới bóng đá diễn ra các trận đấu nào hấp dẫn hay là CLB mình yêu thích có thi đấu hay không. Chúng tôi cũng cập nhật lịch của tất cả các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngài mai của tất cả các giải đấu.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật thì luôn liên tục, nghĩa là chỉ cần vào CaKhia TV, bạn sẽ biết được lịch thi đấu hôm nay và ngày mai đầy đủ nhất ở bất kỳ lúc nào. 

Lịch thi đấu bóng đá Việt Nam hàng đầu

Không chỉ có các giải đấu lớn, các CLB hàng đầu mà Cà Khịa Live còn cập nhật lịch bóng đá Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chính xác. Cụ thể như sau:

  • Chúng tôi hiện tại đang cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các trận đấu mà đội tuyển Việt Nam tham gia, từ AFF Cup, Sea Games, vòng loại World Cup, U23 Châu Á,..
  • Thời gian mà chúng tôi cập nhật lịch cũng khá sớm, cụ thể là trước 3 ngày khi trận đâu được diễn ra
  • Tất cả các thông tin quan trọng cũng được chúng tôi cung cấp cho bạn tham khảo, từ thời gian thi đấu, đội hình ra sân, sân tổ chức trận đấu,…
  • Thêm vào đó, các thông tin trước trận đấu của hai đội như thực lực, phong độ, thành tích đối đầu, bảng kèo nhà cái,.. cũng được CaKhia TV cung cấp đầy đủ cho bạn tham khảo
  • Ngoài ra, chúng tôi còn cho bạn biết lịch phát sóng bóng đá Việt Nam trên những kênh thể thao lớn nhất trong nước. Giúp bạn lựa chọn được nơi để xem trực tiếp trận đấu của đội tuyển dễ dàng hơn.
lich-bong-da-tat-ca-cac-giai-dau-tren-the-gioi
Lịch bóng đá tất cả các giải đấu trên thế giới

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá tại CaKhia TV hay không?

Trên mạng hiện tại không thiếu các trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho bạn tham khảo. Nhưng CaKhia TV luôn được rất nhiều người dùng đánh giá cao, bởi chúng tôi có những ưu điểm sau đây:

  • Hoàn toàn miễn phí: CaKhia TV hiện tại không thu phí bất kỳ người dùng nào. Cho nên bạn có thể truy cập vào đây bất kỳ lúc nào để xem lịch bóng đá trực tuyến mà không tốn bất kỳ chi phí nào. 
  • Cập nhật lịch bóng đá đa dạng: Chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch thi đấu của tất cả các giải đấu, câu lạc bộ trên toàn thế giới và trong nước. Thêm vào đó, lịch phát sóng tại các kênh bóng lớn hay những website hàng đầu cũng được CaKhia Live cập nhật đầy đủ
  • Thời gian cập nhật sớm: Cakhia TV luôn luôn là trang web cung cấp lịch bóng đá trực tuyến sớm nhất trên mạng. Khi chúng tôi luôn cập nhật lịch trước ít nhất 1 ngày trận đấu chính thức được bắt đầu
  • Thông tin đầy đủ: Khi xem lịch bóng đá trực tuyến tại đây, bạn cũng nắm được tất cả các thông tin quan trọng, từ thời gian trận đấu bắt đầu, sân thi đấu, đội hình xuất phát, trọng tài bắt chính,…
  • Thông tin trước trận được cung cấp đầy đủ: Tại đây, bạn còn được tham khảo những thông tin trước trận của hai đội khá đầy đủ, từ phong độ những trận đấu gần đây, lịch sử đối đầu trong quá khứ, thực lực, bảng kèo nhà cái,…
  • Giao diện dễ sử dụng: Một lợi ích nữa khi bạn xem lịch bóng đá tại đây, đó là giao diện cực kỳ dễ sử dụng. Giúp bạn có thể tìm và xem được lịch cực kỳ nhanh chóng.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Cakhia TV

Như chúng tôi đã chia sẻ ở trên, giao diện của Cakhia Live được thiết kế để tất cả mọi người có thể sử dụng dễ dàng. Cho nên để tìm lịch của bất kỳ CLB, giải đấu hay là các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay khá là đơn giản. Chỉ cần bạn làm theo các bước sau:

  • Bước 1: Đầu tiên bạn sẽ sử dụng máy tính, điện thoại, laptop,.. được kết nối mạng rồi truy cập vào Cakhia TV
  • Bước 2: Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Menu rồi chọn vào mục Lịch Thi Đấu
  • Bước 3: Tại đây bạn sẽ thấy lịch sẽ được chúng tôi chia theo từng ngày hoặc là từng giải đấu khác nhau. Chính vì thế, nếu bạn muốn biết lịch bóng đá hôm nay thì chỉ cần chọn ngay tương ứng. Hoặc nếu bạn muốn biết lịch của giải đấu thì hãy chọn giải bóng đá mình thích
  • Bước 4: Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm trận đấu mà mình muốn xem rồi chọn vào để biết các thông tin là xong.

Ngoài ra, Cà Khịa Live còn đang sử dụng nền tảng đường truyền khá hiện đại. Cho nên bạn sẽ thấy tốc độ load website khá là nhanh.

Để tìm và xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến nhanh, chính xác và đầy đủ nhất, bạn nên truy cập vào Cakhia TV. Bởi khi vào đây, bạn có thể xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu của bất kỳ giải đấu, câu lạc bộ nào mà mình thích. Thêm vào đó, thời gian mà bạn tìm kiếm những thông tin mình cần cũng khá là nhanh chóng.

X

8XBET

X

8XBET

X

8XBET

BONGDAINFO